31 ਅਗਸਤ ਸੁਭਾ ਦੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ

Viral Khabar

ਅੱਜ 31 ਅਗਸਤ ਦੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਨਿਕਲ ਕੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਤੇ ਭਾਰਤ ਦੇ ਪੰਜਾਬ ਸੂਬੇ ਦੀਆਂ ਇਹ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਨਿਕਲ ਕੇ ਆਈਆਂ ਹਨ ਚੋਣਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹਨ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਖੇਤੀ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਅਤੇ ਸੰਦ ਖਰੀਦਣ ਲਈ 80% ਸਬਸਿਡੀ ਲਉ ਇੰਜ ਫ਼ਾਇਦਾ'”

ਕਿਸਾਨਾਂ ਉੱਤੇ ਹੋਏ ਲਾਠੀਚਾਰਜ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਮੁਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਵੱਖ ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ਤੇ ਸੜਕਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਮ .ਹਰਿਅਾਣਾ ਸਰਕਾਰ ਕਰ ਬੈਠੀ ਵੱਡੀ ਗ਼ਲਤੀ ਕਿਸਾਨ ਅੰਦੋਲਨ ਚ ਵੱਡਾ ਓਬਾਲ,ਹੁਣ ਬੀਜੇਪੀ ਲਈ ਵੱਡੀ ਮੁਸੀਬਤ.ਪਟਵਾਰੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਰਾਹੀਂ ਐੱਸ ਐੱਸ ਬੋਰਡ ਨੇ 30 ਕਰੋੜ ਦੇ ਕਰੀਬ ਕਮਾਏ.1500 ਰੁਪਏ ਮਹੀਨਾ ਪੈਨਸ਼ਨ ਖਾਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਵੇਗੀ ਜਾਂ ਚੈੱਕ ਰਾਹੀਂ.ਪੜ੍ਹੋ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਰਾਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਾਰੀ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦਾ ਅਹਿਮ ਫੈਸਲਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗੀ ਸੀਟੀਯੂ ਬੱਸਾਂ ਚ ਐਂਟਰੀ .ਕੈਪਟਨ ਦਾ ਖੱਟੜ ਨੂੰ ਜਵਾਬ-ਖੇਤੀ ਕਾਨੂੰਨ ਕਰੋ

ਰੱਦ ਥੋਨੂੰ ਵੀ ਖੁਆਏ ਜਾਣਗੇ ਲੱਡੂ.ਅਸਮਾਨੀ ਚਡ਼੍ਹੇ ਅਫੀਮ ਦੇ ਰੇਟ ਅਫਗਾਨਿਸਤਾਨ ਚ ਲੱਗੀ ਅਫ਼ੀਮ ਦੀ ਕਾਸ਼ਤ ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ.ਸਕੂਲ ਕਾਲਜ ਖੋਲ੍ਹਣ ਤੇ ਨਵੀਆਂ ਗਾਈਡਲਾਈਨਜ਼ ਜਾਰੀ ਅਜੇ ਅੱਠਵੀਂ ਤਕ ਬੰਦ ਰਹਿਣਗੇ ਸਕੂਲ।ਇਨ੍ਹਾਂ ਚੋਣਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੇ ਵਧੇਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਥੱਲੇ ਇਕ ਲਿੰਕ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਉਸ ਉੱਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ ਅਤੇ ਜਾਣੋ ਅੱਜ ਦੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *