ਪੰਜਾਬ ਸੂਬੇ ਦੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਖਬਰਾਂ !

Viral Khabar

ਪੰਜਾਬ ਸੂਬੇ ਦੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਖਬਰਾਂ !

ਮੈਂ ਚਾਰੋਂ ਭਾਰਤ ਚ ਕਦੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ ਫਾਈਵਜ਼ ਸਰਵਿਸ ਹਿਨਾ ਤੇਰਾਂ ਥਾਵਾਂ ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਮਤ ਹੋਵੇਗੀ ਬੇਹੱਦ ਘੱਟ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਖਤਮ ਕਿਸਾਨਾਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਸਾਰੇ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੇਸ ਲਵਾਂਗੇ ਵਾਪਸ ਭਾਰਤ ਦੇ ਨਾਮ ਇੱਕ ਹੋਰ ਫੋਰਡ ਭਾਰਤੀ ਪੁਰਸ਼ ਟੇਬਲ ਟੈਨਿਸ ਟੀਮ ਨੇ ਸਿੰਗਾਪੁਰ ਨੂੰ ਤਿੱਨ ਇੱਕ ਨਾਲ ਮਾਤ ਦਿੱਤੀ ਮਾਤਾ ਹਾਈਟੇਕ ਚ ਹੋਇਆ ਖੁਲਾਸਾ ਕਰਜ਼ਾਮੁਕਤ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਅਫ਼ਸਰ ਕਾਰਨ ਐਚ ਡੀ ਲਿਆ ਸੱਤ ਹਜ਼ਾਰ ਕਰੋਡ਼ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਪੰਜਾਬੀ ਗੀਤਕਾਰ ਜਾਨੀ ਨੂੰ ਜਾਨੋਂ ਮਾਰਨ ਦੀ

ਧਮਕੀ ਸੀਐਮ ਮਾਂ ਤੋਂ ਮੰਗੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਾਬਕਾ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਚੰਨੀ ਦੀ ਭਰਜਾਈ ਦਾ ਐੱਸ ਐੱਮ ਓ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫਾ ਛਾਪੇ ਮਗਰੋਂ ਹੋਈ ਸੀ ਪਤਨੀ ਬੈਂਕ ਪੀਯੂ ਦੀਆਂ ਛੇ ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਅਹੁਦਿਆਂ ਤੇ ਨਿਕਲੀਆਂ ਭਰਤੀਆਂ ਅੱਜ ਤੋਂ ਕਰੋ ਅਪਲਾਈ ਚਾਰੋਂ ਰਿਟੇਲ ਸ੍ਰੀ ਮਾਨ ਵੱਲੋਂ ਗੋਬਿੰਦ ਸਾਗਰ ਝੀਲ ਬੱਚਾ ਟੁੱਟਣ ਨਾਲ ਮਾਰੇ ਗਏ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਲਈ ਮੁਆਵਜ਼ੇ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੇਂਦਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸ਼ਰਧਾਲੂਆਂ ਲਈ ਮਨਾਹੀਆਂ ਸਰਾਵਾਂ ਤੇ ਲਾਇਆ

ਪਰ ਅਫਰੀਦੀ ਜੀਐੱਸਟੀ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਨੇ ਕੀਤਾ ਵਿਰੋਧ ਘਰੋਂ ਨਿਕਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਖ ਲਓ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਦੱਸਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਥਾਵਾਂ ਤੇ ਹੀ ਕਿਸਾਨ ਸੜਕਾਂ ਕਰਨਗੇ ਜਾਮ ਸਰਕਾਰ ਪਰਾਲੀ ਨੂੰ ਸਾਂਭਣ ਵਾਲੀਆਂ ਮਸ਼ੀਨਾਂ ਤੇ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ ਸਬਸਿਡੀ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਇਸ ਨੰਬਰ ਤੇ ਕਰੋ ਕਾਲਾ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਵੱਡੀ ਉਪਲੱਬਧੀ ਪੀਐੱਸਪੀਸੀਐੱਲ ਨੇ ਰਿਕਾਰਡ ਚੌਦਾਂ ਹਜਾਰ ਦੋ ਸੌ ਸੱਤ ਮੈਗਾਵਾਟ ਬਿਜਲੀ ਸਪਲਾਈ ਕੀਤੀ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਦੇ ਬੱਚੇ ਨਹੀਂ ਮਾਰ ਸਕਣਗੇ ਬਾਂਕਾ ਮੋਬਾਇਲ ਐਪ ਨਾਲ ਲੱਗੇ ਕਿ ਹਾਸ ਨੇ ਸਾਹਬ ਜੀ

ਸਪੈਕਟ੍ਰਮ ਨਿਲਾਮੀ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਈ ਅਜਿਹੇ ਚ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਸਵਾਲ ਇਹ ਉੱਠਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫਾਈਬਰ ਸੇਵਾ ਕਦੋਂ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਮੁਹੱਈਆ ਹੋਵੇਗੀ ਦੂਰਸੰਚਾਰ ਮੰਤਰੀ ਅਸ਼ਵਨੀ ਵੈਸ਼ਨਵ ਨੇ ਨਿਲਾਮੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੰਸਪੈਕਟਰਾਂ ਫੰਡ ਦਾ ਕੰਮ ਅਗਲੇ ਦਸ ਦਿਨਾਂ ਚ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਕਤੂਬਰ ਤੋਂ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਪੰਜਜੀ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਮੀਦ ਪ੍ਰਗਟਾਈ ਕਿ ਅਗਲੇ ਦੋ ਦੱਸ ਢਾਕਾ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਚ ਫੌਜੀ ਸੇਵਾ ਦਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹਨ ਵਿਸਥਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹੁਣ ਕੰਪਨੀਆਂ ਕੋਲ ਸਸਤਾ ਸਪੈਕਟਰਮ ਦੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗੀ ਨਾ ਸੇਵਾ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *