ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਅੱਧਾ ਦਰਜਨ ਦੀ ਮੌ ਤ,ਕਈ ਦਰਜਨ ਜ਼ਖ਼ਮੀ !

Viral Khabar

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਆਈ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਅੱਧਾ ਦਰਜਨ ਦੀ ਮੌ ਤ,ਕਈ ਦਰਜਨ ਜ਼ਖ਼ਮੀ !

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਲੌਂਗ ਵੀਕੈਂਡ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਵਧੇਰੀਆਂ ਵੇਲੇ ਹੋਈਆਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਉਡਾਣਾਂ ਰੱਦ ਕੀਤੀਆਂ ਗਿਆ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਕਤਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਗਏ ਪੋਰਟ ਅਤੇ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਘਾਟ ਤੇ ਦੂਜਾ ਕਾਫ਼ੀ ਸਾਰੀਆਂ ਫਲਾਈਟਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਉਥਲ ਪੁਥਲ ਕਰਕੇ ਇਹ ਸਭ ਹੋਇਆ ਇਹ ਸ਼ੁਰੂਅਾਤ ਕਰ ਲੈਂਦੀਆਂ ਹੈੱਡਲਾਈਟਸ ਨਾਲ ਦੋ ਸੌ ਪੈਂਹਠ ਦੇ ਵਿਚ ਚੱਲੀ ਗੋਲੀ ਵਿਚ ਛੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਚੌਵੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਜ਼ੇਰੇ ਇਲਾਜ ਛੱਤੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਭਾਲ

ਜਾਰੀ ਏਅਰਲਾਈਨਜ਼ ਹਵਾਈ ਅੱਡਿਆਂ ਅਤੇ ਲੰਘੇ ਵੀਕੈਂਡ ਦੌਰਾਨ ਭਾਰੀ ਭੀੜ ਏਅਰ ਕੈਨੇਡਾ ਦੀਆਂ ਉਡਾਣਾਂ ਦੀ ਦਿੱਖ ਉੱਚ ਪੱਧਰ ਦੀ ਦੇਖੀ ਗਈ ਦੇਰੀ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਡੀਸੀ ਕੈਂਸਰ ਸੈਂਟਰ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਦਾ ਕੰਮ ਜਲਦ ਹੋਵੇਗਾ ਸ਼ੁਰੂ ਦੋ ਹਜਾਰ ਤੇਈ ਦੀਆਂ ਗਰਮੀਆਂ ਤੱਕ ਉਸਾਰੀ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦਿਓ ਲਗਾਤਾਰ ਅਸੀਂ ਸ਼ਿਕਾਗੋ ਦੇ ਵਿਚ ਜਿਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਗੋਲੀ ਚੱਲੀ ਉਸ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਗਾਤਾਰ ਅਪਡੇਟ ਜਾਰੀ ਹੋ ਰਹੇ ਨੇ ਸ਼ਿਕਾਗੋ ਦੇ ਵਿੱਚ ਜੁਲਾਈ ਫੋਰਥ ਪਰੇਡ ਦੌਰਾਨ ਚੱਲੀ ਗੋਲੀ ਦੇ ਵਿਚ ਹੁਣ ਤੱਕ ਛੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ

ਘਟਨਾ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਕਿ ਤਕਰੀਬਨ ਚੌਵੀ ਪੀਡ਼ਤਾਂ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿੱਚ ਫਿਲਹਾਲ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਗਿਆ ਇਸ ਘਟਨਾ ਸਬੰਧੀ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲ ਰਹੀ ਹੈ ਉਸ ਮੁਤਾਬਕ ਗੋਲੀ ਇੱਕ ਉੱਚ ਇਮਾਰਤ ਤੋਂ ਚਲਾਈ ਗਈ ਮੰਨੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੀ ਉਸ ਮੁਤਾਬਿਕ ਪਰੇਡ ਸਥਾਨਕ ਸਮੇਂ ਮੇਰੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਵੇਰੇ ਕਰੀਬ ਦੱਸ ਵਜੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਸੀ ਪਰ ਕਰੀਬ ਦਸ ਮਿੰਟ ਬਾਅਦ ਹੀ ਇਹ ਗੋਲੀਆਂ ਚੱਲਣ ਦੀ ਚਿੜੀ ਵਾਰਦਾਤ ਵਾਪਰੀ ਤੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਹਫੜਾ ਦਫੜੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣ ਗਿਆ ਸਟੇਟ ਸੈਨੇਟਰ ਜੂਲੀ ਮੌਰੀਸਨ ਵੀ ਇਸ ਪਰੇਡ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਰਹੇ ਸਨ ਜਦ ਵਾਰਦਾਤ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਗੋਲੀਆਂ ਚੱਲਣ ਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਉਹ ਗੱਡੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਵ੍ਹੱਟਸਐਪ ਤੇ ਜਾਨ ਬਚਾਉਣ ਦਿਲੀ ਹੇਠਾਂ ਨੂੰ ਝੁਕ ਗਏ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.