ਅੱਜ 01 ਜੁਲਾਈ ਦੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ !

Viral Khabar

ਅੱਜ 01 ਜੁਲਾਈ ਦੀਆਂ ਤਾਜ਼ਾ ਖ਼ਬਰਾਂ !

ਕੱਚੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਪੱਕਾ ਕਰਨ ਲਈ ਬਿੱਲ ਪਾਸ ਸੀ ਮਾਂਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹਾਈ ਕੋਰਟ ਜਾਣਾ ਪਿਆ ਤਾਂ ਜਾਵਾਂਗੇ ਪਰ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਪੱਕੇ ਕਰ ਕੇ ਹਟਾਂਗੇ ਡੀਜੀਪੀ ਵੀ ਕੇ ਭਾਵਰਾ ਦੀ ਕੇਂਦਰ ਜਾਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਮੁੱਦੇ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ ਮਾਨਸਰ ਭਾਰਤ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਮੰਤਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਘਟੀਆਂ ਲਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਪੈਟਰੋ ਕਾਰਡ ਫਲੀਟ ਕਾਰਡ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਮੁਹੱਲਾ ਕਲੀਨਿਕਾਂ ਲਈ ਦੋ ਸੌ ਇਕੱਤੀ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਨਿਯੁਕਤੀ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਹਰੇਕ ਮਰੀਜ਼ ਲਈ ਮਿਲ ਕੇ ਪੰਜਾਹ ਰੁਪਏ ਆਪ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨਿਆਂ ਚ ਲਿਆ ਅੱਠ ਹਜਾਰ ਕਰੋੜ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਵਿੱਤ

ਮੰਤਰੀ ਬੋਲੇ ਦੱਸ ਹਜਾਰ ਪੰਜ ਸੌ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਕੀਤੇ ਵਾਪਸ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਪੈਂਤੀ ਹਜ਼ਾਰ ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਕਰਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਲਵਾਂਗੇ ਜੀਐੱਸਟੀ ਕੌਂਸਲ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਚ ਆਮ ਵਰਤੋਂ ਦੀਆਂ ਕਈ ਚੀਜ਼ਾਂ ਹੋਈਆਂ ਮਹਿੰਗੀਆਂ ਪੈਟਰੋਲ ਅਟਕਾ ਲਿਆ ਅਸੀਂ ਮਾਂ ਦੀ ਲੀਡਰਾਂ ਨੂੰ ਚਿਤਾਵਨੀ ਭਾਵੇਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਚਲੇ ਜਾਓ ਕਾਰਵਾਈ ਤੋਂ ਬਚ ਨਹੀਂ ਸਕੋਗੇ ਨਿੳੂ ਚੰਡੀਗਡ਼੍ਹ ਦਾ ਕੈਂਸਰ ਹਸਪਤਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਪੰਜਾਬ ਹਿਮਾਚਲ ਸਣੇ ਸੱਤ ਸੂਬਿਆਂ ਦੇ ਲੋਕ ਕਰਨਗੇ ਕਰਾ ਸਕਣਗੇ ਇਲਾਜ ਇੱਕ ਜੁਲਾਈ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ ਨਵਾਂ ਯੂਨਿਟ ਗੈਂਗਸਟਰ ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਨੂੰ ਫਰਾਰ ਕਰਵਾਉਣ

ਲਈ ਖ਼ੁਰਾਕ ਵਿੱਚ ਕੈਲਸ਼ੀਅਮ ਖੁਫੀਆ ਅਲਰਟ ਵਜੋਂ ਉਸ ਨੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਧਾਈ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੇ ਚਾਹ ਦੀ ਤਨਖ਼ਾਹ ਵਿੱਚ ਹੋਏਗਾ ਛਿਆਹਠ ਫੀਸਦੀ ਵਾਧਾ ਜਾਣੋ ਕੌਣ ਕਿੰਨੇ ਮਿਲਣਗੇ ਚਾਰ ਹੁਣ ਕਿੰਨੇ ਮਿਲਣਗੇ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਦਾ ਸ਼ਰਾਬ ਹੋਏ ਸਸਤੇ ਠੇਕਿਆਂ ਤੇ ਲੱਗੀ ਭੀੜ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਲਈ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੁਲੀਸ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਚਾਰ ਸੌ ਪੱਚੀ ਕਾਂਸਟੇਬਲ ਅਹੁਦੇ ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਭਰਤੀ ਮਿਸ਼ਨ ਲੈ ਕੇ ਅਜੇ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇੱਥੇ ਜਾਣ ਪਾਵਰਕਾਮ ਨਹੀਂ ਜਾਰੀ ਹੋਏ ਜਾਰੀ ਹੋਇਆ ਸਰਕੁਲਰ ਪੰਜਾਬ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਬਜਟ ਇਜਲਾਸ ਮੌਕੇ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਕੱਚੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਪੱਕਾ

ਕਰਨ ਬਾਰੇ ਕਿਹਦੇ ਕੱਚੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੂੰ ਪੱਕਾ ਕਰ ਲਿਆ ਸੀ ਇਕ ਥੰਮ੍ਹ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਜਿਸ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੈਬਨਿਟ ਵਿੱਚ ਪਾਸ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਰਾਜਪਾਲ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗਾ ਕਿ ਫਾਈਲ ਕਲੀਅਰ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਕੈਬਨਿਟ ਵਲੋਂ ਤਿੰਨ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਬ ਕਮੇਟੀ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਹੋ ਸਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਏਜੀ ਤੋਂ ਹਾਈ ਕੋਰਟ ਦਾ ਪੱਖ ਵੀ ਜਾਣਿਆ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜੇ ਲੋੜ ਪਈ ਤਾਂ ਸੈਸ਼ਨ ਵੀ ਬੁਲਾਵਾਂਗੇ ਪਰ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਾਂਗੇ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.