ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਵਾਪਰੀ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਚੱਲੀਆਂ ਗੋ ਲੀ ਆਂ !

Viral Khabar

ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਵਾਪਰੀ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਚੱਲੀਆਂ ਗੋ ਲੀ ਆਂ !

ਧੰਨ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੋਣ ਹਾਰ ਗਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫ਼ਾ ਦੇ ਦਿੱਤਾ ਸਿਰਫ਼ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਚੁਣਿਆ ਨਹੀਂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਪੂਰੀ ਖਪਤ ਨਜ਼ਰ ਪਾਵਾਂਗੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੈ ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਦਿੱਤਾ ਅਸਤੀਫਾ ਨਵੇਂ ਅਹੁਦੇਦਾਰ ਚੁਣੇ ਜਾਣ ਤਕ ਅਹੁਦੇ ਤੇ ਰਹਿਣਗੇ ਪਰ ਗਸ਼ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਦਿਨ ਦਿਹਾੜੇ ਚੱਲੀ ਗੋ ਲੀ ਬਾ ਰੀ ਚ ਕਈ ਲੋਕ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਦੋ ਸ਼ੱਕੀ ਲਏ ਹਿਰਾਸਤ ਚ ਹੁਣ ਪੈਣੀਆਂ ਮਹਿੰਗੀਆਂ

ਓਬੀਸੀ ਚ ਸੈਰ ਸਪਾਟਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਪਾਬੰਦੀਆਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੋਇਆ ਖਰਚੀਲਾ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਆਸ ਦੀ ਅਹਿਮ ਖ਼ਬਰ ਦੇ ਉਤੇ ਨਸ਼ਰ ਪਾਲਨ ਬੀਸੀ ਦੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਜੌਹਨ ਹੌਰਗਨ ਜੋ ਕਿ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦੇ ਠੀਕ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਾਪਸੀ ਆਪਣੇ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਸਨ ਪਰ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਪਣੇ ਅਸਤੀਫੇ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫ਼ਾ ਦੇਣ ਦਾ ਅੈਲਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਜੌਹਨ ਹੌਰਗਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਅਹੁਦੇ ਤੋਂ ਫਿਲਹਾਲ ਦਿੱਲੀ ਅਸਤੀਫ਼ਾ ਤੇਰੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਦੇ ਚੁਣੇ ਜਾਣ ਤਕ ਉਹ ਇਸ ਅਹੁਦੇ ਉੱਤੇ ਬਣੇ ਰਹਿਣਗੇ ਪੰਜ ਸਾਲ ਕੋਨਾ ਅਹੁਦਾ ਸੰਭਾਲਿਆ

ਤੇ ਹੁਣ ਉਹਨਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਛੇਵਾਂ ਸਾਲ ਨਹੀਂ ਛੋਂਹਦੇ ਗੰਦੇ ਸੇ ਅਤੇ ਸਿਆਸੀ ਅਟਕਲਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹਾਰਗਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬੀਚ ਤੇ ਸੈਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਫਿਰ ਇਸ ਫੈਸਲੇ ਦੇ ਲਈ ਆਏ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੂਜੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ਦੇ ਮੱਧ ਬਿੰਦੂ ਤੇ ਪਹੁੰਚਣ ਦੇ ਨਾਲ ਇਹ ਸਪਸ਼ਟ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿ ਅਗਲੇ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨੇਤਾ ਦੀ ਹੁਣ ਲੋੜ ਹੈ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਕਿਹਾ

ਕਿ ਮੈਂ ਹੁਣ ਬਿਲਕੁਲ ਤੰਦਰੁਸਤ ਤੇ ਕੈਂਸਰ ਮੁਕਤ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪੱਧਰ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਾਂਗਾ ਇਸ ਵਿਚ ਫੈਡਰਲ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਭਾਲ ਦੀਆਂ ਲਾਗਤਾਂ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਹਿੱਸੇ ਦੇ ਲਈ ਫੰਡ ਦੇਣ ਦੇ ਲਈ ਦਬਾਅ ਪਾਉਣਾ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜਨਤਕ ਸੰਭਾਲ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਨੂੰ ਹਰੇਕ ਦੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾ ਸਕੀਏ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *