ਵਾਪਰ ਗਿਆ ਭਾਣਾ, ਟਰੱਕ ਚੋਂ ਮਿਲੀਆਂ ਕਈ ਦਰਜਨ ਲਾ ਸ਼ਾਂ !

Viral Khabar

ਵਾਪਰ ਗਿਆ ਭਾਣਾ, ਟਰੱਕ ਚੋਂ ਮਿਲੀਆਂ ਕਈ ਦਰਜਨ ਲਾ ਸ਼ਾਂ !

ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਇੱਕ ਸੌ ਤੀਹ ਸੈਨਅਨਟੀਨਿਓ ਦੇ ਬਾਹਰਲੇ ਇਲਾਕੇ ਚ ਟਰੱਕ ਵਿੱਚੋਂ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਛਿਆਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਲਾਸ਼ਾਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ ਇਹ ਲੋਕ ਪਰਵਾਸੀ ਮੰਨੇ ਚਾਰੇ ਨੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਗਰਮੀ ਤੇ ਪਾਣੀ ਦੀ ਕਮੀ ਕਾਰਨ ਹੋਈ ਸਖ਼ਤੀ ਕਾਨੂੰਨੀ ਪਰਵਾਸ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਮਈ ਵਿੱਚ ਰਿਕਾਰਡ ਗਿਣਤੀ ਚ ਮੈਕਸੀਕੋ ਸਰਹੱਦ ਤੋਂ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਗ਼ੈਰਕਾਨੂੰਨੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮਾਂ ਤਹਿਤ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਿਆ ਜਾਂਦਾ

ਸਰਹੱਦ ਪਾਰ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਜੋਖ਼ਮ ਵਿੱਚ ਪਾਉਂਦੇ ਨੇ ਤੇ ਕਈ ਤਸਕਰਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਵੀ ਅਦਾ ਕਰ ਦੇਣਗੇ ਮੋਦੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਗ਼ਰੀਬੀ ਅਤੇ ਹਿੰਸਾ ਦੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਬਿਨਾਂ ਕਾਗਜ਼ਾਂ ਤੋਂ ਉੱਤਰੀ ਅਮਰੀਕਾ ਜਾਣ ਲਈ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਨੇ ਉਹ ਗੈਰਕਾਨੂੰਨੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਚਾਹ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੌਰਾਨ ਸਮਗਲਰਾਂ ਨੂੰ ਪੱਟੀ ਰਕਮ ਵੀ ਦੇ ਦਿੱਤੇ ਫਾਇਰ ਡਿਪਾਰਟਮੈਂਟ ਦੇ ਅਫ਼ਸਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਕਰੀਬ ਸੋਲ਼ਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ

ਇਸ ਬਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵੱਖ ਵੱਖ ਸਿਹਤ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰ ਕੇ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈ ਕੇ ਜਾਏਗੀ ਚਾਰ ਪੱਚੀ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਮੁਤਾਬਕ ਟਰੱਕ ਦੇ ਬਾਹਰ ਇਕ ਲਾਸ਼ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤ੍ਰਿਪਤਾ ਖੁੱਲ੍ਹਣ ਤੇ ਹੋਰ ਲਾਸ਼ਾਂ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈਆਂ ਪੁਆਇੰਟਮੈਂਟ ਅਨੁਸਾਰ ਟਰੱਕ ਵਿੱਚ ਏਅਰਕੰਡੀਸ਼ਨਰ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਨਹੀਂ ਸੀ ਨਾ ਹੀ ਪਾਣੀ ਦੀ ਕੋਈ ਵਿਵਸਥਾ ਮੈਕਸਿਕੋ ਦੇ ਵਿਦੇਸ਼ ਮੰਤਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਏ ਗਏ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚੋਂ ਦੋ ਲੋਕ ਦੱਖਣੀ ਅਮਰੀਕਾ ਮਹਾਂਦੀਪ ਤੇ ਗੁਆਟੇਮਾਲਾ ਦਿਨੀਂ ਅਤੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਬਾਕੀ ਲੋਕ ਕਿਹੜੇ ਦੇਸ਼ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਰੱਖਦੇ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਪਤਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗ ਸਕਿਆ ਤਿੰਨ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਾਂਚ ਲਈ ਕਸਟਡੀ ਵਿਚਲੇ ਫੈਡਰਲ ਏਜੰਸੀ ਨੂੰ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.