ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਬੇਵੱਸ ਪਿਓ ਨੇ ਲਾਹੀ ਦਸਤਾਰ, ਕਲੇਜਾ ਚੀਰ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਅੱਜ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਰਲਾ ਦਿੱਤਾ !

Viral Khabar

ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਬੇਵੱਸ ਪਿਓ ਨੇ ਲਾਹੀ ਦਸਤਾਰ, ਕਲੇਜਾ ਚੀਰ ਦੀ ਤਸਵੀਰ ਅੱਜ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਰਲਾ ਦਿੱਤਾ !

ਮਸ਼ਹੂਰ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਸਿਆਲ ਦੇ ਸਸਕਾਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੰਤਿਮ ਯਾਤਰਾ ਕੱਢੀ ਗਈ ਇਸ ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਸਿੰਧ ਦੇ ਮਨਪਸੰਦ ਟਰੈਕਟਰ ਉਨਾਹਠ ਗਿਆਰਾਂ ਨੂੰ ਫੁੱਲਾਂ ਨਾਲ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਜਿਵੇਂ ਸਿੱਧੂ ਦੀ ਅੰਤਿਮ ਯਾਤਰਾ ਅੱਗੇ ਵਧ ਰਹੀ ਸੀ ਤਿਉਂ ਤਿਉਂ ਭਿਡ਼ਦਾ ਹਜ਼ੂਰ ਨਾਲ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਨੌਜਵਾਨ ਪੁੱਤ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਨਾਲ ਟਰਾਲੀ ਤੇ ਮੌਜੂਦ ਚਿਤੁ ਸੈੱਲ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਧਾਹਾਂ ਮਾਰ ਮਾਰ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤ ਨੂੰ ਨਿਹਾਰ ਰਹੇ ਸਨ

ਇਸ ਗਮਗੀਨ ਮਾਹੌਲ ਵਿਚ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਪੱਗ ਉਤਾਰ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤਰ ਸਿੱਧ ਨੂੰ ਚਾਹੁਣ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਇਸ ਦੁੱਖ ਦੀ ਘੜੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਅੱਖ ਨਮ ਸੀ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅੰਤਿਮ ਯਾਤਰਾ ਲਈ ਮਾਂ ਨੇ ਆਖ਼ਰੀ ਵਾਰ ਪੁੱਤ ਦੇ ਵਾਰਸ ਬਾਰੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਪੱਗ ਬੰਨ੍ਹੀ ਇਕ ਤਾਬੂਤ ਵਿਚ ਲਿਟਾਏ ਪੁੱਤ ਮਾਂ ਪਿਉ ਲਗਾਤਾਰ ਹਾਰਦੇ ਰਹੇ ਇੱਥੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਹੰਝੂਆਂ ਨਾਲ ਭਰ ਗਈਆਂ ਜਦਕਿ

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਿੱਧੂ ਸੈੱਲ ਦੇ ਸਸਕਾਰ ਵੇਲੇ ਮਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤ ਦਾ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਜੂੜਾ ਬੰਦਿਆਂ ਤੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਇਲਾਜ ਤੇ ਧੀਰਜ ਜਿਹੀ ਤਸਵੀਰ ਅੰਬੇਦ ਭਾਵੁਕ ਕਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਅਤੇ ਦਿਲ ਝੰਜੋੜ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅੱਜ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਕਦੇ ਵੀ ਵਿਕਾਸ ਸਸਕਾਰ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ਤੇ ਸਿੱਧੂ ਦੇ ਸਮਰਥਕਾਂ ਦਾ ਜਮਾਵੜਾ ਲੱਗਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਹਰ ਅੱਖ ਨਮ ਹੈ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *