ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ ਖਾਣ ਵਾਲਾ ਤੇਲ ਹੋਇਆ ਇੰਨਾ ਮਹਿੰਗਾ !

Viral Khabar

ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੱਗਾ ਵੱਡਾ ਝਟਕਾ ਖਾਣ ਵਾਲਾ ਤੇਲ ਹੋਇਆ ਇੰਨਾ ਮਹਿੰਗਾ !

ਗਲੋਬਲ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਤੀਜੀ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਘਰੇਲੂ ਬਾਜ਼ਾਰ ਚ ਵੀ ਖਾਣ ਵਾਲੇ ਤੇਲ ਦੀ ਕੀਮਤਾਂ ਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅੱਜ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਰ੍ਹੋਂ ਮੂੰਗਫਲੀ ਕਪਾਹ ਸੀਪੀਓ ਪੋਮੈਲੀਡ ਅਤੇ ਸੋਇਆਬੀਨ ਸਮੇਤ ਸਾਰੇ ਤੇਲ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਿੱਚ ਉਛਾਲ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਬੱਚੀ ਮਲੀਸ਼ੀਆ ਐਕਸਚੇਂਜ ਚ ਤਿੱਨ ਫੀਸਦੀ ਦੀ ਤੇਜ਼ੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਹੈ ਜਦੋਂਕਿ ਸ਼ਿਕਾਗੋ ਐਕਸਚੇਂਜ ਇਸਲਾਮੀ ਬੀਤੀ

ਰਾਤ ਇੱਕ ਪੈਂਹਠ ਪੰਜ ਫ਼ੀਸਦੀ ਦੇ ਵਾਧੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਪੈਕਟ ਪੰਜ ਫ਼ੀਸਦੀ ਦੂਜਾ ਦੀ ਵਧ ਰਿਹਾ ਹੈ ਦੱਸਦੀ ਕਿ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਤੇਲਗੂ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਦੇਸ਼ ਚ ਡਿਊਟੀ ਘਟਾਉਣ ਦੀ ਚਰਚਾ ਕਾਰਨ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਬਾਜ਼ਾਰਾਂ ਚ ਕੀਮਤਾਂ ਚ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਾਲ ਮਈ ਮਹੀਨੇ ਸਰੋਂ ਦੇ ਤੇਲ ਦੀ ਕੀਮਤ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਪੰਦਰਾਂ ਤੋਂ ਵੀਹ ਰੁਪਏ ਘੱਟ ਹੈ ਜਦ ਕਿ ਮੂੰਗਫਲੀ ਦੇ ਰੇਟ ਦੀ ਤੇਲ ਕੀਮਤ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦੇ ਪੱਧਰ ਤੇ ਹੈ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਸੀ ਪੀ ਓ

ਕੋਮੋਲਿਕਾ ਸੋਇਆਬੀਨ ਦੀ ਕਾਸ਼ਤ ਸੂਰਜਮੁਖੀ ਵਰਗੇ ਦਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਦਰਾਮਦੀ ਡਿਊਟੀ ਚਾਲੀ ਤੋਂ ਪੰਜਾਹ ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਕਿਲੋਗ੍ਰਾਮ ਘਟਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਤੇਲ ਦੀ ਕੀਮਤਾਂ ਉੱਚੀ ਰਹੀ ਬਰਕਰਾਰ ਹਨ ।ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤ ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੇ ਯਾਰਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਮ ਜਨਤਾ ਨੂੰ ਮਹਿੰਗਾਈ ਦੀਆਂ ਕਾਫੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.