ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਕਈ ਸਾਲ ਤੋਂ PR ਉਡੀਕ ਰਿਹਾਂ ਲਈ ਛੇਤੀ ਹੋਵੇਗਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ !

Viral Khabar

ਕੈਨੇਡਾ ਚ ਕਈ ਸਾਲ ਤੋਂ PR ਉਡੀਕ ਰਿਹਾਂ ਲਈ ਛੇਤੀ ਹੋਵੇਗਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ !

ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਕਿ ਲੋਕ ਸਭਾ ਮੈਂਬਰ ਐੱਮਪੀ ਰਣਦੀਪ ਸਰਾੲੇ ਵੱਲੋਂ ਇਕ ਮੋਸ਼ਨ ਲਿਆਂਦਾ ਗਿਆ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਬਹੁਮਤ ਨਾਲ ਉਸ ਮੋਸ਼ਨ ਹੁਣ ਪਾਸ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਦਰਅਸਲ ਇਸ ਵਿੱਚ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਿ ਜੋ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਰਵਾਸੀ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਬੈਠੇ ਨੇ ਜੋ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਨਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦਿੱਕਤ ਆਉਂਦੀ ਕਿਓਸਕ ਪੀਆਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ

ਜਿਸ ਵਾਸਤੇ ਇਸ ਮੋਸ਼ਨ ਰਾਹੀਂ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕੀ ਕੋਈ ਨਾ ਕੋਈ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਤਰੀਕਾ ਲਿਆਂਦਾ ਜਾਵੇ ਜਿਸ ਨਾਲ ਛੱਤ ਅਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਾਸੀ ਕਿ ਜਿਹਾ ਪ੍ਰੋਕੈਮ ਕੱਟਿਆ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਕਿ ਉਹ ਪੱਕੇ ਹੋ ਸਕਣ ਕਿ ਲੰਮੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਬੈਠੇ ਜਿਹੜੇ ਤੇ ਮਜਬੂਰੀ ਤੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠੇ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਸਾਲ ਤੋਂ ਮਿਲ ਸਕੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਾਸੀ ਇਕ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਹੋਵੇਗਾ ਚੂਹੇ ਮਤਾ ਪਾਸ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ॥

ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਐੱਮਪੀ ਰਣਦੀਪ ਸਰਾਏ ਨੇ ਪੀਯੂਸੀਐਲ ਦੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਸਾਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਸੀ ਤੇ ਹੁਣ ਪਾਰਲੀਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਬਹੁਮਤ ਨਾਲ ਜਦੋਂ ਇਸ ਮਤੇ ਨੂੰ ਪਾਸ ਕੀਤਾ ਕਿ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੁਣ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਾਸਤੇ ਜਿਹੜੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਕੈਨੇਡਾ ਵਿਚ ਪਰਵਾਸੀ ਬੈਠੇ ਨੇ ਤੇ ਉਹ ਪੀਅਰਸ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ।

ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਾਸਤੇ ਸੁਖਾਲਾ ਹੋ ਸਕੇ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿਹਡ਼ੇ ਆਲਸ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਉਂਦੇ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕਈ ਕਈ ਸਾਲ ਤੋਂ ਖੇਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ ਬੋਲਣ ਦੀ ਸਦਾ ਲੋੜ ਵੀ ਨਹੀਂ ਪੈਂਦੀ ਅਤੇ ਆਈਲੈੱਟਸ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਸੀ ਕਰ ਪਾਉਂਦੇ ਜਿਸ ਕਰਕੇ ਪੀਆਰ ਦੀ ਫਾੲੀਲ ੳੁਨ੍ਹਾਂ ਦਿੱਤੀ ਤਲਾਕ ਨਹੀਂ ਸੀ ਪਾਉਂਦੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਾਸਤੇ ਰਿੰਕੂ ਚੋਣ ਇਸ ਰਾਹੀਂ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ॥

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published.