ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਅਚਾਨਕ ਮੋਦੀ ਨੇ 2 ਮਈ ਲਈ ਕਰਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ- ਦੇਖੋ ਤਾਜ਼ਾ ਖਬਰ !

Viral Khabar

ਹੁਣੇ ਹੁਣੇ ਅਚਾਨਕ ਮੋਦੀ ਨੇ 2 ਮਈ ਲਈ ਕਰਤਾ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ- ਦੇਖੋ ਤਾਜ਼ਾ ਖਬਰ !

ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਤੋਂ ਕੋਈ ਦੋ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਦੌਰੇ ਧਿਆਨ ਐਸਾ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਬੱਚੀ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਇਸ ਦੌਰੇ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਕਰੀਬ ਪੌਣੇ ਘੰਟੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇਸ਼ਾਂ ਚ ਬਿਤਾਉਣਗੇ ਅਤੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੀਐਮਓ ਦੇ ਸੱਤ ਦੇਸ਼ਾਂ ਤੇ ਅੱਠ ਨੇਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਡੋਲੀ ਅਤੇ ਬਹੁ ਪੱਖੀ ਬੈਠਕ ਕਰਨਗੇ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ

ਉਹ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਪੰਜਾਹ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਵੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨਗੇ ਪੀਐਮਓ ਦੀ ਦੋ ਮਈ ਨੂੰ ਜਰਮਨੀ ਡੈਨਮਾਰਕ ਅਤੇ ਫਰਾਂਸ ਦੇ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾ ਦੌਰੇ ਤੇ ਰਵਾਨਾ ਹੋਣਗੇ ਇਸ ਸਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਹੈ ।ਚੌਂਤੀ ਦੋ ਸਤਾਈ ਪੁੱਜਾ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਵੱਡੇ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇਸਾਂ ਦੇ ਅਲੱਗ ਅਲੱਗ ਮੰਤਰੀਆਂ ਨਾਲ ਬੈਠਕ ਕਰ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕੁਝ ਅਹਿਮ ਫ਼ੈਸਲਿਆਂ ਬਾਰੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨਗੇ

ਅਤੇ ਪੇਸਮੇਕਟ ਸੁਚੱਜੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਅਰਥਵਿਵਸਥਾ ਨੂੰ ਠੀਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਰੱਖਣ ਲਈ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਦੌਰਿਆਂ ਉਤੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਦੇਸ਼ ਲਈ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਇੱਕ ਸੁਚੱਜਾ ਢੰਗ ਤਰੀਕਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ

ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਵੱਲੋਂ ਕਈ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਮੰਤਰੀਆਂ ਨਾਲ ਬੈਠਕ ਕਰਕੇ ਪੇਸ ਦੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀ ਅਰਥਵਿਵਸਥਾ ਉੱਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਕੇ ਦੇਸ਼ ਠੀਕ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਅਤੇ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀ ਸੈਰ ਉੱਤੇ ਹਨ

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਹੋਰ ਖ਼ਬਰਾਂ ਜਾਣਨ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਇਕ ਨਵੀਂ ਅਪਡੇਟ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੋ।
ਆਪਣੀ ਰਾਇ ਸਾਨੂੰ ਕੁਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੰਗੀਆਂ ਮਾੜੀਆਂ ਅਤੇ ਨਵੀਆਂ ਖ਼ਬਰਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ।ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਹੁਣੀ ਦੇਖੀ ਹੈ ਕਿ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਉਹ ਵੀਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਡੀ ਪੇਜ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਣੇ ਰਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਅੱਗੇ ਲੈ ਕੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਅਸੀਂ ਹਰ ਇੱਕ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਅਤੇ ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਪਸੰਦ ਆਈਆਂ ਤਾਂ ਪੇਜ ਨੂੰ ਲਾਇਕ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਿਓ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *