ਨਵੀਂ ਵਿਆਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋ ਗਈ ਅੱਧ ਮਰੀ,ਸੱਸ ਕਰਵਾਉਂਦੀ ਸੀ ਬੰਦਿਆਂ ਨਾਲ ਗਲਤ ਕੰਮ

Viral Khabar

ਸੰਗਰੂਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਪੇਧਨੀ ਕਲਾਂ ਦੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਐੱਸਐੱਸਪੀ ਗੇਟ ਨੰਬਰ ਦੋ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪਿਛਲੇ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਇਨਸਾਫ਼ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਜੋ ਵਾਪਰਿਆ ਹੈ ਉਹ ਇਨਸਾਨੀਅਤ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਸ਼ਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਦਲਿਤ ਸਮਾਜ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦਾ ਵਿਆਹ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿਸੇ ਉੱਚੇ ਘਰਾਣੇ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਦਾ ਨਾਂ ਗੁਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਹੈ। ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਉਸ ਨਾਲ ਜਬਰ ਜ਼ਨਾਹ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ। ਉਸ ਦੇ ਸੱਸ ਹਰਬੰਸ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਹੈੱਡਫੋਨ ਇੱਕ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਕੰਨ ਵਿੱਚ ਲਗਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ

ਤੇ ਦੂਸਰਾ ਆਪਣੇ ਕੰਨ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨਾਲ ਗੰਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ। ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਦੱਸਣ ਮੁਤਾਬਕ ਇਸ ਵਿਚ ਉਸ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਹੁਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਸ਼ਾਮਿਲ ਸੀ । ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਸੀ, ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਦੋ ਸਾਲ ਤੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪੇਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵੀ ਨਹੀਂ ਗਈ ਸੀ । ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਦੇ ਸਹੁਰੇ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਨਾਤਾ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪੇਕਿਆਂ ਦਾ ਸਾਥ ਛੱਡਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁੱ-ਟ-ਮਾ-ਰ ਹੋਈ ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਦੀ ਪਸਲੀ ਅਤੇ ਉਂਗਲੀ ਟੁੱਟ ਗਈ ।

ਹੁਣ ਉਹ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਦਾ ਪੇਕਾ ਪਰਿਵਾਰ ਐੱਸ ਐੱਸ ਪੀ ਦੇ ਗੇਟ ਮੂਹਰੇ ਇਨਸਾਫ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨ ਲਈ ਬੈਠਾ ਹੈ। ਗੁਰਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ ਦੁਆਰਾ ਹੋਰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਗੰਭੀਰ ਆਰੋਪ ਉਸਦੇ ਸਹੁਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਉੱਤੇ ਲਗਾਏ ਗਏ ਹਨ, ਪਰ ਪੁਲੀਸ ਦੁਆਰਾ ਅਜੇ ਵੀ ਕੋਈ ਕਾਰਵਾਈ ਨਹੀਂ ਹੋਈ। ਜਿਸ ਲਈ ਸ਼ੈਡਿਊਲ ਕਾਸਟ ਕਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਚਾਰ ਮੈਂਬਰੀ ਕਮੇਟੀ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਸਮਾਂਬੱਧ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਦੇ ਹੁਕਮ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹਨ । ਇਸ ਕਮੇਟੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਇੱਕ ਪੇਚੀਦਾ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *